Babu abin da ke sa sarari tashi daga ɗaukaka zuwa saurin squalor da sauri kamar walƙiya mai walƙiya.
Yana ɗaya daga cikin waɗancan abubuwan da kake son samun gyara nan da nan, don haka ga saurin bayanin dalilan da yasa LED ɗinka zai iya aiki ba aiki.
Yana da amfani sanin cewa LED yana aiki azaman kwamfuta. Tana da binary a matsayi da kashewa kuma babu juriya kamar kwararan fitila na gargajiya.
Don haka idan zagayen kunnawa / kashewa, wanda aka samar ta hanyar wutar lantarki daga maɓallin canzawa na yanzu (AC), baya aiki da kyau, to idanun ɗan adam yana ganin LED yana kunna da kashewa da sauri, wanda muke kira walƙiya.
Akwai dalilai da yawa da yasa kwan fitilar ke aiki ta wannan hanyar, amma galibi:
Frequencyananan mitocin ƙasa da 50 Hz yana sa fitilar LED haske. Kwancen kwan fitilar naku na iya yin haske saboda sakakkiyar waya ba daidai ba, sauyawar dimmer mara dacewa, ko abubuwan kwan fitila kamar mai direba LED mara kyau.
Don yanke zuwa abin bi, maki uku na kuskure yawanci suna sa fitilu suyi haske. Laifin zai iya kasancewa a cikin kwan fitilar LED, a cikin wayoyi, ko a cikin ƙa'idar yanzu.
Wasu lokuta ɗan gajeren waya a tsakanin kayan wuta yana iya zama kuskure. Yana da kyau ayi duk wayoyi aƙalla 6 ”tsayi. Sarkakkun wayoyin da ke haɗa kwan fitilar, tsayarwa, da sauyawa duk na iya zama dalilai na fara ɓarkewa kwatsam a cikin fitilun LED ɗinka.
Wani abin da zai haifar da ƙyalli shine ƙarfin ƙarfin, wanda shine ingancin kayan aiki a cikin da'irar.
Misali, samun kwararan fitila da ke hade da da'ira iri ɗaya da hasken LED zai sa fitila ta haskaka. Dalilin shi ne cewa kwan fitila na gargajiya yana amfani da 100% na ƙarfin da ake buƙata, mai yiwuwa 60W, yana barin sauran wadatattun kayan aiki kamar fitilun LED.
Samun kwararan fitila guda biyu da sauri zasu zana dukkan wutar ba tare da barin komai ba don ledojin ka, wanda hakan zai sanya su yin haske saboda rashin karfin.
Post lokaci: Jul-02-2021